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SYLVER
MICROFINANCE
MKATABA WA MKOPO
Mkataba huu umefanyika leo tarehe ...5....... Mwezi... ..., 20.2.3.
Kati ya
SYLVER MICROFINANCE Wa S.L.P ..o (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAJI kwa upande mmoja).
Na
Ndg. REINBUREGA THORIAS . NOMBO. wa S.ILP .50 MBANGA.. Kituo
cha kazi N\JSA’IY\P;LH%\Mnamba ya kitambulisho cha kazi
......................................................................... Kata ..MAPER M. Tarafa
J— BAGEL. Wilaya M@ \waa. N Mkoa . KUNARMA..
"~ lamba ya simu .Q15MNA2S0S\. Akaunti Na. 617024020\ .

(ambaye katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki,
wasimamizi na wadhamini ikibidikwa upande mwingine (ambaye katika mkataba huu
atajulika na kama MKOPESHWAJI).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-

1.

Kwamba, MKOPESHAJI, amekubali kumkopesha mkopeshwaiji fedha kiasi

cha(TSH..L. 2 L2000 f e /=) kwa maneno..M 119N . MFTA
DA AL DAB . e
Ambao utalipwa ndani ya MwWeZMIEZI.... 0 .........oceeeeeeeeeee e
Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha
TSH..L 00 000/ ~.......... kwa maneno ..M ILLOMN).....DAQTA.. NA
2 VT NV N N ambao
atalipa ndani ya mwezif MI€zi.....55..........coooovoooeooeeoeeoeee

Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 42%. Kwa muda wa mwezi mmoja
hadi miezi 12.

Kwamba, MKOPESHWAJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa

awamu.. TTANQL. (o S ) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
D 3,2..\%..O.QQ../.:,...kwamaneno..1.-.49:.‘:44..IHM...H.'?}...‘.&M&M\.’.‘
NV IN =R =V = R )

Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kuchukua mkopo wa fedha kiasi cha
TSHS. A.2.0.0.000 % kwa maneno DAL DAL MO TA L NA
e W AV |
Kwa kipindi cha mwWezi/MIezi .....5.........ooooooooeoooooooo



6. Kwamba,MKOPESHWAJI amekubali kulipa jumla ya mHsté.‘%p,.QF}.Q/.: kwa
maneno. MALLLON L. META. AKAL SATANA IS RN L.
Tkiwa ni mkopo na riba yake kwa muda wa mwezi /miezi P o

7. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kurejesha fedha hizo kama

’ inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini

JINA LA MTEJA MKOPO | RIBA | MUDA | MAREJESHO JUMLA YA SAHIHI YA

KWA MWEZI | MKOPO NA RIBA MTEJA
REMBURED T Nympo| \A 00 0oo 2 S  [32y-eee [1620,000 | e

8. Kwamba, MKOPESHWAII amekabidhikwa MKOPESHAII
GARI/PIKIPIKI/BAJAJL yake ain@ Ya ..., Yenye namba za
USAHIM .ccucrmcsnimmensensnssmnsmnssssissnsssonicasss na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaji hiyo
ambayo ni  kadi  Na. yenye  usajili
................................................. kama dhamana ya mkopo.

: Au MKOPESHWAJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja
- . KItalU  coveveeseecieeesscsessnseesneeeee. Kiwanja  Namba
................................... MEBA.....cueeeeneeeiieerireecreenennanas Au nyumba/kiwanja
ambacho hakijapimwa ambacho Kipo Mtaawa ... .
Mipaka yake ni kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazi ni imepakana Na ...
Upande wa mashariki imepakana Na ...
Upande wa magharibi imepakana Na ...
Upande wa kusini imepakana Na ...

9. Kwamba, mkopeshwaji amethibitisha kuwa mali aliyoweka dhamana ni mali yake
halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti basi hatua za
kisheria zichukuliwe dhidi yake.

~10. Kwamba, MKOPESHWAJI amemuo0a/ameolewa Na..........cccoovmmmminiimnies
........................................................ IWAKR .vevecrcrnennennesnnnansssinusmiiasspsmisisissmns

11. Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba kwa tarehe
iliyopangwa (tarehe Q.?zf.bl.‘..l@.?“?: ............... )basi Malipo hayo yaliyo
cheleweshwa yatalipwa kwa riba asilimia 2 (2%) kwa siku na ghalama za
uendeshaji ni 5%

12. Kwamba, bila ya kuathii masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja kabla
ya muda wa makubaliano haya kuisha

13. Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu itasuluhishwa

kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAJI anayo haki ya kuchukua hatua
za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu kwenye vyombo vya

kisheria.
2




14. Kwamba, MKOPESHWAJII atalazimika pia kulipia gharama zozote atakazoingia
MKOPESHAJI wakati wakufuatilia malipo ya mkopo huu kama mkopeshwaiji
atakiuka makubaliano haya.
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cha kazi, mpngakmumw.lesemyaudereva) .......

Mimi ni ndug ... e tisaeme e aeaesseas e an s emsaassasrm e st ssm s asrseremseserenesaseenaransas N1 M1KAZE Katika
Halmashauti 3 T e asssnsmrremsnnesessanessosTEWPETYR Kitatbulisho

Kazi yangum S .. check ndmba (kama ni mumnshig ......... R— Account
DURIDE ... o ovossinmminrs Kltuo Cha B i saasisiinis kata .... " . S
Mkoa...

Kwamba Nmzrthlbmsha kuwa ninamfahamu mkopaji vizuri anakefanyia kazi na nyumbani kwake.
Nitzhakikisha nafuatilia mwenendo wa marejesho yake kila mwezi na kujiridhisha kama mkopaji
kalipa kwa kuwasiliana na mkopeshaji na ninaahidi kutoa ushirikiano endapo mkopaji atachelewa

kurejesha kwa wakati. Pia nitawajibika kulipa deni lote kwa mu}ibu wa mkataba endapo atakaidi
kulipa au kutoonekana kabisa.
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