SYLVER
MICROFINANCE
MKATABA WA MKOPO
Mkataba huu umefanyika leo tarehe 2............ Mwezi...£......., 20.23..
Kati ya
SYLVER MICROFINANCE Wa S.L.P .............cceeeviiiiiiiiiiicnn (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAIJI kwa upande mmoja).
Na
Ndg.... S eme. . ARG Guodhaede: . wa S.LP .. 135 . Kituo
cha kazi .NMGBANGEXAAD e, namba ya kitambulisho cha kazi
cerereereneene QB T2 2 Kata MABANGA. ... Tarafa
e A BING. A .. Wilaya NMBINGH..»A.N.. Mkoa [2uMinafA-. ...
namba ya simu 0620203490 cmmetkaunti Na. 6171001 3%

(ambaye katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki,
wasimamizi na wadhamini ikibidikwa upande mwingine (ambaye katika mkataba huu
atajulika na kama MKOPESHWAJI).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-
1. Kwamba, MKOPESHAJI amekubali kumkopesha mkopeshwaji fedha kiasi
cha(TSH........ f&QQ,QQQ./E: ......... /=) kwa maneno...L.alci. . .nace. .

..................................................................................................................................

Ambao utalipwa ndani ya mwezi/miezi........... L Y
2. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha

atalipa NAani Ya MWEZI/ MIEZ...... &0 ......eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeseeee e eeee e eseee e eeesse s

3. Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 42%. Kwa muda wa mwezi mmoja
hadi miezi 12.

4. Kwamba, MKOPESHWAJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa
awamu......... O\FU..... N— G, ) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
............ 120000 . kwamaneno. .. Leles .. dichn. 2 st b s seeen.

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Kwa kipindi cha mwezi/miezi 6 ..........................................................................



6. Kwamba,MKOPESHWAJI amekubali kulipa jumla ya TSHS 102066 THwa
maneno
Ikiwa ni mkopo na riba yake kwa muda wa mwezi /miezi ..... S

7. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kurejesha fedha hizo kama
inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini

JINA LA MTEJA MKOPO | RIBA | MUDA | MAREJESHO JUMLA YA SAHIHI YA

KWA MWEZI | MKOPO NA RIBA MTEJA
o Catval | Fooavl357 | 6 | 18gE0H [pBosvo/2| o

8. Kwamba, MKOPESHWAJIL amekabidhikwa MKOPESHAII
GARI/PIKIPIKI/BAJAJI yake aina ya ......... o R Yenye namba za
1<) | [ —— e RS na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaii hiyo
ambayo ni  kadi Na. . e yenye usajili
................................................. kama dhamana ya mkopo.

Au MKOPESHWAIJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja
NA aissumsmrasssase Kitalu ..o nsusamnmmmmsesens Kiwanja Namba
csssessarnesnvesaaSTETT A SIS SRR MEA.....ccumereeeeeeieeis e eainns Au nyumba/kiwanja
ambacho hakijapimwa ambacho Kipo Mtaawa ..., i
Mipaka yake ni kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazi ni imepakana na ... I——
Upande wa mashariki imepakana Na ...
Upande wa magharibi imepakana Na ...
Upande wa Kusini imepakana Na ...

9. Kwamba, mkopeshwaiji amethibitisha kuwa mali aliyoweka dhamana ni mali yake
halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti basi hatua za
kisheria zichukuliwe dhidi yake.

- 10. Kwamba, MKOPESHWAJI amemuoa/ameolewa Na.........cccooinie.
........................................................ TAWEKR ....oovecommnm i immTsassisFaeamssarsasssssn

11. Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba kwa tarehe
iliyopangwa (tarehe ....a. 235 ]6)107' ........... )basi Malipo hayo vyaliyo
cheleweshwa yatalipwa kwa riba asilimia 2 (2%) kwa siku na ghalama za
uendeshaji ni 5%

12. Kwamba, bila ya kuathii masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja kabla
ya muda wa makubaliano haya kuisha

13. Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu itasuluhishwa

kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAJI anayo haki ya kuchukua hatua
za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu kwenye vyombo vya

kisheria.
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14. Kwamba, MKOPESHWAJI atalazimika pia kulipia gharama zozote atakazoingia
MKOPESHAJI wakati wakufuatilia malipo ya mkopo huu kama mkopeshwaiji
atakiuka makubaliano haya.

Mkataba huu umesainiwa na pande zote mbili leo tarehe ?:.\EJ.’M}...mwezi
...... L......mwaka20.2.5.....
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Kw.m:ba. Nmaﬂubmsh; kuwa ninamfahamu rakopaji vizuri anakofanyia kazi na nyumbani kwake.

Nitzhakikisha nafuatilia mwenendo wa marejesho yake kila mwezi na kujiridhisha kama mkopaji

kalipa kwa kuwasiliana na mkopeshaji na ninaahidi kutoa ushirikiano endapo mkopaji atachelewa

kurejesha kwa wakati. Pia nitawajibika kulipa deni lote kwa mujibu wa mkataba endapo atakaidi
lipa au kutoonekana kabisa.
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