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Mkataba huu umefanyika leo tarehe .....!-32..... Mwezi....0%...., 202.2...
Kati ya
SYLVER MICROFINANCE Wa S.L.P ..........cccoovvvvviieiiiecciees (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAJI kwa upande mmoja).
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(ambaye katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki,

atajulika na kama MKOPESHWAJI).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-
1. Kwamba, MKOPESHAJI amekubali kumkopesha mkopeshwaji fedha kiasi

cha(TSH...LIORDB2. [ e /=) kwa maneno.... A LION!  MoiA
B X I O = ORI
Ambao utalipwa ndani ya mwezi/miezi......(.07. ) . SABA e,
2. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha
TSH..L.100. 000 7 kwa maneno ..MILONI  MOTA
s o (R - NN 12 OO ambao
— atalipa ndani Ya MWezi/ Miezi.......: 7 B A e

3. Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 42%. Kwa muda wa mwezi mmoja
hadi miezi 12.

4. Kwamba, MKOPESHWAJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa

awamu......... o} (..SAL A ....) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
212,000 [, kwamaneno.....k &L MBIEL NA LLELEY .
TN N L Sy 1L 2 7 )

5. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kuchukua mkopo wa fedha kiasi cha
TSHS..[180,000 [ zuveeeeen kwa maneno ...AILION | .MOTA L NA.........
e AV ¥ O UL SO OO
Kwa kipindi cha mwezi/miezi ......... SABA..... [W) .............................................



Ikiwa ni mkopo na riba yake kwa muda wa mwezi /miezi

Kwamba, MKOPESHWAJI
inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini

amekubali  kurejesha

.........................

fedha hizo kama

JINA LA MTEJA MKOPO

MUDA

MAREJESHO
KWA MWEZI

JUMLA YA SAHIHI YA
MKOPO NA RIBA MTEJA
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11.

12.

13.

Kwamba, MKOPESHWAJI amekabidhikwa MKOPESHAII
GARI/PIKIPIKI/BAJAJL yake aina ya ......ccccccmmiiiiincciiiniecns Yenye namba za
USHHIN i msasnerarsasey na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaji hiyo
ambayo ni  kadi  Na. . yenye  usajili
................................................. kama dhamana ya mkopo.

Au MKOPESHWAIJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja
Na....ccrnmini e K  sosussemmmvnasssnsns Kiwanja Namba
................................... MEaa........cooiiriie e Au nyumba/kiwanja

Mipaka yake ni kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazi ni imepakana Na ...
Upande wa mashariki imepakana Na ............ccccceeeeeenucrninnns e,
Upande wa magharibi imepakana na ...........cccccciniinninimmnsisenimnsmsess
Upande wa kosini Imepakana Na .caussamnmsvimmimisassnisissaiiamsissn isissivins

Kwamba, mkopeshwaji amethibitisha kuwa mali aliyoweka dhamana ni mali yake
halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti basi hatua za
kisheria zichukuliwe dhidi yake.

Kwamba, MKOPESHWAJI amemuoa/ameolewa Na...........ccccceiiiiiiiinsinnecicineeiinnn.

Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba kwa tarehe
iliyopangwa (tarehe .......c.ccccveveiemeinissesenanens )basi Malipo hayo vyaliyo
cheleweshwa yatalipwa kwa riba asilimia 2 (2%) kwa siku na ghalama za
uendeshaji ni 5%

Kwamba, bila ya kuathii masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja kabla
ya muda wa makubaliano haya kuisha

Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu itasuluhishwa
kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAIJI anayo haki ya kuchukua hatua
za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu kwenye vyombo vya

kisheria.
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14. Kwamba, MKOPESHWAJI atalazimika pia kulipia gharama zozote atakazoingia
MKOPESHAJI wakati wakufuatilia malipo ya mkopo huu kama mkopeshwaji
atakiuka makubaliano haya.

Mkataba huu umesainiwa na pande zote mbili leo tarehe ... 12 .. mwezi
........ ©L.....mwaka20.2.2.....
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cha kazi, i p:ga kura, uraia, }esem ya udereva )
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Kazi yangu ni . .. check nAmba (kama ni mtumishi¥ ........c.ccceeeencee Account
namba.. ,.Kltuo cha RAZE v eeeeresreescrensressenss KA corvcreneeniannsnerene . Wilaya |
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l{wamha, Nmathlbmsha kuwa ninamfahamu mkopaji vizuri anakofanyla kazi na nyumbani kwake.
Nitahakikisha nafuatilia mwenendo wa marejesho yake kila mwezi na kujiridhisha kama mkopaji
kalipa kwa kuwasiliana na mkopeshaji na ninaahidi kutoa ushirikiano endapo mkopaji atachelewa
kurejesha kwa wakati. Pia nitawajibika kulipa deni lote kwa mujibu wa mkataba endapo atakaidi
kulipa au kutoonekana kabisa.
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SAHIiil YA MKOPESHAJI {Afisa Mkopo) lina la mkopeshaji (Afisa mkopo)
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SAINI YA MKOPESHAJI (Meneja) JINA LA MKOPESHAII

SYLVER MICROFINANCE HQ/BRANCH

SAINI YA MKOPESHAJI (Meneja) N .
SYLVER MICROFINANCE HQ/BRANCH . JINA LA MKOPESHAJI {(Meneja)
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