MKATABA WA MKOPO

Mkataba huu umefanyika leo tarehe 24 mwez 2T 2025,
Kati ya
SYLVER MICROFINANCE wa S.L.P ... (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAJI kwa upande mmoja).
Na

Gugeer. Peilo  MkPuvbA . wa S.LP 310 MEw LA - (ambaye

...........................................................................................

katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki, wasimamizi
na wadhamini ikibidi kwa upande mwingine (ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama MKOPESHWAII).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-
1. Kwamba, MKOPESHAJI amekubali kumkopesha mkopeshwaiji fedha kiasi

, i MiLON MSIA ~NA
cha..l ]800, (TSH. &% MR 0X.....[=) ambao

2. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha
TSH. A 1920008 (S a8 £5./=) ambao atalipa
ndani ya mwezi/ miezi. A4 ( $)

3. Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 3.5% kwa mwezi mmoja na
asilimia 42% kwa mkopo wa mwaka.

4. Kwamba, MKOPESHWAJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa kwa

awamu...S....(...S......) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
297,000k (Lo M N ELR M v



5. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kuchukua mkopo wa fedha kiasi cha

6. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kulipa jumla ya
MILoN MoT A LKA ,
Lwgs 00ok . (.. 5VAG. 008, X e S ikiwa ni mkopo na riba

yake kwa muda wa mwezi /miezi ...=. <

7. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kulejesha fedha hizo kama
inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini
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8. Kwamba, MKOPESHWAJI  amekabidhi kwa  MKOPESHAJI

GARI/PIKIPIKI/BAJAJI yake @iN@ Ya .......cccccevvvvevieerieeineninns yenye namba
Za USAjif oo na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaji hiyo
ambayo ni kadi Na. e Yenye usajili
................................. kama dhamana ya mkopo.

Au MKOPESHWAJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja
Na....oovveeeees =] [ TR /kiwanja Namba .....



Kitalu ......... Au nyumba/kiwanja ambacho hakijapimwa ambacho kipo
ME3a Wa ..o , Nachingwea mjini na mipaka yake ni
kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazini imepakana na ...........cccccovevvieenecnin s

Upande wa mashariki imepakana Na .............ccccceevvvevienneeensnneen

Upande wa magharibi imepakana na .........ccccccceceeeeeecciiecciineene

Upande wa kusini imepakana Na .........cccceoueeeiiniiieeeiiee e

9. Kwamba, mkopeshwaji amethibitisha kua mali aliyo weka kama dhamana
ni mali yake halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti
basi hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yake.

10. Kwamba, MKOPESHWAJI amemuoa au ameolewa Na.............cc......

11. Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba
kwa tarehe iliyopangwa (tarehe 25..95...2923......... ) basi Malipo

hayo yaliyocheleweshwa yatalipwa kwa riba.

12, Kwamba, bila ya kuathiri masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja

kabla ya muda wa makubaliano haya kuisha.

13. Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu
itasuluhishwa kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAJI anayo haki
ya kuchukua hatua za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu

kwenye vyombo vya kisheria.



14. Kwamba, MKOPESHWAJI atalazimika pia kulipia gharama zozote
atakazoingia MKOPESHAJI wakati wa kufuatilia malipo ya mkopo huu kama
mkopeshwaiji atakiuka makubaliano haya.
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MDHAMINI
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Kwamba, Nanatlubmsha kuwa ninamfahamu mkopaiji vizuri anakofanyia kazi na nyumbani kwake,
Nitahakikisha nafuatilia mwenendo wa marejesho yake kila mwezi na kujiridhisha kama mkopaii
kalipa kwa kuwasiliana na mkopeshaji na ninaahidi kutoa ushirikiano endapo mkopaji atachelewa
kurejesha kwa wakati. Pia nitawajibika kulipa deni lote kwa mujibu wa mkataba endapo atakaidi
kulipa au kutoonekana kabisa.
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