MKATABA WA MKOPO

Kati ya

SYLVER MICROFINANCE wa S.L.P ... (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAJI kwa upande mmoja).

Na
SEMER! A Myl wa S.LP I35 2MEIRGA | (ambaye

katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki, wasimamizi
na wadhamini ikibidi kwa upande mwingine (ambaye katika mkataba huu

atajulikana kama MKOPESHWAJI).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-

1. Kwamba, MKOPESHAJI amekubali kumkopesha mkopeshwaji fedha kiasi
cha. 1000000~ . (TSHMLGLON. M)A /=) ambao
utalipwa ndani ya mwezi/miezi... Q. 1........ '

2. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha
TSH.L00 000 0 & . (MLGLON)  AMR)A /=) ambao atalipa
ndani ya mwezi/ miezi...9...........

3. Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 3.5% kwa mwezi mmoja na
asilimia 42% kwa mkopo wa mwaka.

4. Kwamba, MKOPESHWAJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa kwa

awamu..9.1.... ($7B#4..) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
1923,0004.. (LA noein.. TSt v sy



5. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kuchukua mkopo wa fedha kiasi cha

TSH.JOSC (00 AKwa kipindi cha mwezi/miezi ... ...

6. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kulipg
1259000 ... (uikson e G
o7

7. Kwamba,

MKOPESHWAJI

jumla

ya

=) ikiwa ni mkopo na riba

amekubali kulejesha fedha hizo kama

inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini

JINA | MKOPO |RIBA MUDA | MAREJESHO | JUMLA | SAHIHI
LA KWA YA YA
MTEJA MWEZI MKOPO | MTEJA
NA RIBA
ST e0000h 35k |07 (193,090 35000 | jtuler
Moy LA
8. Kwamba, MKOPESHWAJI amekabidhi kwa MKOPESHAJI

GARI/PIKIPIKI/BAJAII yake aina ya

za usajiri

ambayo

................................

Na.
kama dhamana ya mkopo.

-------------------------------------

............................

Yenye

yenye namba
na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaji hiyo

usajili

Au MKOPESHWAJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja

... Kitalu

----------------------------------------------------

/kiwanja Namba .....




Kialu einee Au nyumba/kiwanja ambacho hakijapimwa ambacho kipo
MEBA WA ounisssmsmgmmsms s , Nachingwea mijini na mipaka yake ni
kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazini imepakana na ...........c.cccoceciiciiininiicnnie

Upande wa mashariki imepakana na ...........ccccceiviiiiceiiiienicines

Upande wa magharibi imepakana na ............ccccccviiiniiiininiiinnne

Upande wa kusini imepakana Na ...........cccccecvvviiiniecciniinnninnann.

9. Kwamba, mkopeshwaji amethibitisha kua mali aliyo weka kama dhamana
ni mali yake halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti
basi hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yake.

10. Kwamba, MKOPESHWAJI amemuoa au ameoiewa Na.....................

11. Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba
kwa tarehe iliyopangwa (tarehe .........ccccicinimirennnsennes. ) basi Malipo
hayo yaliyocheleweshwa yatalipwa kwa riba.

12. Kwamba, bila ya kuathiri masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja
kabla ya muda wa makubaliano haya kuisha.

13. Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu
itasuluhishwa kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAII anayo haki
ya kuchukua hatua za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu

kwenye vyombo vya kisheria.



14. Kwamba, MKOPESHWAJI atalazimika pia kulipia gharama zozote
atakazoingia MKOPESHAJI wakati wa kufuatilia malipo ya mkopo huu kama

mkopeshwaji atakiuka makubaliano haya.

2043...

Umesainiwa na kutolewa hapa S/ LVER ...
na .Szt AL MW kwa
niaba ya SYLVER MICROFINANCE

ambaye namfahamu binafsi MKOPESHAJI
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ambaye namfahamu binafsi MKOPESHWAJI
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MDHAMIN!

Halmashauri ya e MKO i s Mwenye kitambulisho
cha kazi, mplga kura, uraza, }esem ya udereva ) i
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Mkeoa...

l{wamha, Nmatlubxtrsha kuwa ninamfahamu mkopaii vizuri anakofanyxa kazi na nyumbani kwake.
Nitahakikisha nafuatilia mwenendo wa marejesho yake kila mwezi na kujiridhisha kama mkopaji
kalipa kwa kuwasiliana na mkopeshaji na ninaahidi kutoa ushirikiano endapo mkopaji atachelewa
kurejesha kwa wakati. Pia nitawajibika kulipa deni lote kwa mujibu wa mkataba endapo atakaidi
kulipa au kutoonekana kabisa.
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