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Mkataba huu umefanyika leo tarehe ... 24f..... Mwezi...=......., 2024
Kati ya
SYLVER MICROFINANCE Wa S.L.P ..o (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama MKOPESHAIJI kwa upande mmoja).
Na
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(ambaye katika Mkataba huu utawahusisha na Warithi wa mali zake, wamiliki,
wasimamizi na wadhamini ikibidikwa upande mwingine (ambaye katika mkataba huu
atajulika na kama MKOPESHWAJI).

KWA HIYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA YAFUATAYO:-

1. Kwamba, MKOPESHAJI amekubali kumkopesha mkopeshwaji fedha kiasi

cha(TSH...3. L.2.Q100. ... /=) kwa maneno. LA ). T AR.O
Ambao utalipwa ndani ya mwezi/miezi.......... 5 BT 5 e T =
2. Kwamba, MKOPESHWAIJI amekubali kukopeshwa fedha kiasi cha
TSH...S. e2onl.... kwa maneno .. b=A 1 LA O
......................................................................................................................... ambao
—~ atalipa ndani ya mwezi/ miezi......... o

2. Kwamba, mkopo utatozwa riba ya asilimia 42%. Kwa muda wa mwezi mmoja
hadi miezi 12.

4. Kwamba, MKOPESHWAIJI anatakiwa kurejesha mkopo huo kama
inavyoainishwa katika aya ya kwanza hapo juu na riba yake kwa
awamu. -~ Ao .0 (e E e ) ambapo kila awamu atalipa kiasi TSHs.
1300800 kwamaneno. b/ Jeud . NS S AR LG LA T 10 |

5.  Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kuchukua mkopo wa fedha kiasi cha
TSHS..5.0.coQée........ kwa maneno .. AL T AL O
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Kwa kipindi cha mwezi/miezi ... A AR s



5. Kwamba,MKOPESHWAJI amekubali kulipa jumla ya TSHS .é>5brmab kwa
maneno.. bAoA L A A AN AT e
Ikiwa ni mkopo na riba yake kwa muda wa mwezi /miezi ... XL T At ©
7. Kwamba, MKOPESHWAJI amekubali kurejesha fedha hizo kama
inavyoainishwa kwenye jedwali hapa chini

JINA LA MTEJA MKOPO | RIBA | MUDA | MAREJESHO JUMLA YA SAHIHI YA
KWA MWEZI | MKOPO NA RIBA MTEJA

AVEOEN n Dol Booad 267, 5 [130,000lbsw 0o 0l ASow

8. Kwamba, MKOPESHWAJII amekabidhikwa MKOPESHAJI

GARI/PIKIPIKI/BAJAJL yake ain@ ya ......cccccccovrvmmreniiieaninnnen Yenye namba za

3 1] R TP, na kadi halisi ya Gari/Pikipiki/Bajaji hiyo

ambayo ni  kadi Na. . yenye  usajili
................................................. kama dhamana ya mkopo.

= Au MKOPESHWAJI amewekea hati ya nyumba iliyoko kwenye kiwanja

| Oy K2l .. s Kiwania Namba

................................... MEQa.....oeeeeeeee e Au nyumba/kiwanja

Mipaka yake ni kama ifuatavyo;-

Upande wa kasikazi ni imepakana Na .......ccccciiiieiiiniecciicesen s
Upande wa mashariki imepakana na ............ccccceevvennennns e
Upande wa magharibi imepakana Na ............ccocvviiiiiniiiinin s
Upande wa Kusini imepakana Na ...........ccoceveveeneeeinesenni e siescansnns

9. Kwamba, mkopeshwaji amethibitisha kuwa mali aliyoweka dhamana ni mali yake
halali na haina pingamizi lolote na endapo itathibitika tofauti basi hatua za
kisheria zichukuliwe dhidi yake.

— 10. Kwamba, MKOPESHWAJI amemu0a/ameolewa Na..........cccccvvieiuieniiecinnennieeiinnans

11. Kwamba, endapo MKOPESHWAJI atakiuka kulipa mkopo na riba kwa tarehe
iliyopangwa (tarehe ......c.ccciecrciecniniresnironennn. )basi Malipo hayo vyaliyo
cheleweshwa yatalipwa kwa riba asilimia 2 (2%) kwa siku na ghalama za
uendeshaji ni 5%

12. Kwamba, bila ya kuathiri masharti mengine katika mkataba huu,
MKOPESHWAJI anaweza kulipa mkopo pamoja na riba yake mara moja kabla
ya muda wa makubaliano haya kuisha

13. Kwamba, Kasoro yoyote itakayojitokeza kutokana na mkataba huu itasuluhishwa
kwa njia ya majadiliano. Hata hivyo MKOPESHAJI anayo haki ya kuchukua hatua
za kisheria ikiwa ni pamoja na kufikisha mgogoro huu kwenye vyombo vya

kisheria.
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14. Kwamba, MKOPESHWAJI atalazimika pia kulipia gharama zozote atakazoingia
MKOPESHAJI wakati wakufuatilia malipo ya mkopo huu kama mkopeshwaji
atakiuka makubaliano haya.
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