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TAARIFA YA MASOKO KUANZIA TAREHE 09/10/2024 - 15/10/2024
UTANGULIZI

Kwa mpango wa masoko uliokuwepo, tulipanga kufanya matangazo kwaajili ya wanafunzi
wanaotarajiwa kumaliza kidato cha nne. Mchakato huu ulianza kufanyika kuanzia tarehe
09/10/2024 kwa kuzungukia shule za sekondari za serikali na binafsi.

UTENDAIJI

e Tulitafuta idadi za shule zote za sekondari zilizoko Dodoma mijini, kisha tukatengeneza
ratiba ya namna tutakavyoweza kuzungushia shule hizo.

e Kuanzia tarehe 09/10 — 15/10/2024 tumeweza kutembelea shule (8) kama ifuatavyo.
Dodoma sec, Viwandani sec, Jamihuri, K-ndege, Maria de matius, kisasa sec, Merriwa
sec, makole sec, al-qaem sec. katika shule hizo tulipata nafasi ya kugawa vipeperushi na
kuzungumza na wanafunzi juu ya kituo chetu.

HITIMISHO

Kulinga na mpango tuliokuwa nao wa kuzungukia shule kwa muda wa wiki mbili, hivyo
tulitegemea kuendelea kutembelea na shule nyingine 20 zilizokuwa kwenye mpango wetu.

Baada ya mazungumzo ya kupanga mikakati ya mbele na kutokana na mapendekezo ya
wajumbe tumeadhimia kuendelea na matangazo ya training na mifumo kwa kuzunuka
maofisini na sehemu nyingine za kijamii.

Hivyo kuanzia leo tarehe 15/10/2024 tumeanza kuzunguka kwenye maofisi kadhaa na
tutaendelea na program hii.

Sambamba na hili tunaomba kuwa tunawasilisha taarifa ya maandishi kwa kila wiki.
Vinginevyo kwa taarifa ya siku tutawasilisha kwenye jukwaa letu la watsup.

Asante
Imeandaliwa na idara ya masoko
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